LM43603QPWPTQ1 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Texas Instruments
มีอยู่ในสต็อค: 6,266
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Texas Instruments
มีอยู่ในสต็อค: 301
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 2,642
มีอยู่ในสต็อค: 629
มีอยู่ในสต็อค: 831
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก ปรับได้ 1V 1 เอาต์พุต 3A 16-PowerTSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
LM43603QPWPTQ1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-LM43603QPWPTQ1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-LM43603QPWPTQ1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-LM43603QPWPTQ1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM43603QPWPTQ1
คำอธิบาย
IC REG BUCK ADJ 3A 16HTSSOP
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
LM43603QPWPTQ1 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (สูงสุด)
28V
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
200kHz ~ 2.2MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
การตั้งค่าเอาต์พุต
บวก
เกรด
รถยนต์
โทโพโลยี
คุณสมบัติ
AEC-Q100
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
3.5V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V