LM46001PWPR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-40223-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-40223-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-40223-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM46001PWPR
คำอธิบาย
IC REG BUCK ADJ 1A 16HTSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก ปรับได้ 1V 1 เอาต์พุต 1A 16-PowerTSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm)
โมเดล EDA/CAD
LM46001PWPR รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
60V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (สูงสุด)
28V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
200kHz ~ 2.2MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
3.5V