LM46002PWP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-LM46002PWP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM46002PWP
คำอธิบาย
IC REG BUCK ADJ 2A 16HTSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก ปรับได้ 1V 1 เอาต์พุต 2A 16-PowerTSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm)
โมเดล EDA/CAD
LM46002PWP รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
60V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (สูงสุด)
28V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
200kHz ~ 2.2MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
3.5V