LM5006EVAL/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LM5006EVAL/NOPB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM5006EVAL/NOPB
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR LM5006
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LM5006 - DC/DC, สเต็ปดาวน์ 1 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
500mA
ผู้ผลิต
Texas Instruments
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
6V ~ 75V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
โทโพโลยีของเรกกูเลเตอร์
บัค
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
200kHz
วัตถุประสงค์หลัก
DC/DC, สเต็ปดาวน์
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
เอาต์พุตและประเภท
1 เอาต์พุตแบบไม่แยก
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
LM5006
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
5V