LM5007MM/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-LM5007MM/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-LM5007MM/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-LM5007MM/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM5007MM/NOPB
คำอธิบาย
IC REG BUCK ADJ 500MA 8VSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก ปรับได้ 2.5V 1 เอาต์พุต 500mA 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", ความกว้าง 3.00mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LM5007MM/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
75V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (สูงสุด)
73V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต
ฟังก์ชั่น
สเต็ปดาวน์
วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส
ไม่
การตั้งค่าเอาต์พุต
บวก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
โทโพโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทเอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์ / เคส
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-VSSOP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V