LM5007SD/NOPB | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG BUCK ADJ 500MA 8WSON |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 6 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก ปรับได้ 2.5V 1 เอาต์พุต 500mA 8-WDFN แผ่นสัมผัส |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | LM5007SD/NOPB รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 75V |
Mfr | แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (สูงสุด) 73V |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | กระแสไฟ - เอาต์พุต |
ฟังก์ชั่น สเต็ปดาวน์ | วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส ไม่ |
การตั้งค่าเอาต์พุต บวก | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C (TJ) |
โทโพโลยี | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภทเอาต์พุต | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
จำนวนของเอาต์พุต 1 | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 8-WSON (4x4) |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด) 9V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |