LM5145EVM-HD-20A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-47139-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM5145EVM-HD-20A
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR LM5145
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LM5145 - DC/DC, สเต็ปดาวน์ 1 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
20A
ผู้ผลิต
Texas Instruments
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
24V ~ 72V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
โทโพโลยีของเรกกูเลเตอร์
บัค
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
220kHz
วัตถุประสงค์หลัก
DC/DC, สเต็ปดาวน์
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
เอาต์พุตและประเภท
1 เอาต์พุตแบบไม่แยก
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
LM5145
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
5V