LM73606QRNPRQ1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-49519-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-49519-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-49519-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM73606QRNPRQ1
คำอธิบาย
IC REG BUCK ADJ 6A 30WQFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก ปรับได้ 1V 1 เอาต์พุต 6A 30-WFQFN แผ่นสัมผัส
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LM73606QRNPRQ1 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (สูงสุด)
34.2V
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
350kHz ~ 2.2MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส
ใช่
ฟังก์ชั่น
สเต็ปดาวน์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
การตั้งค่าเอาต์พุต
บวก
เกรด
รถยนต์
โทโพโลยี
คุณสมบัติ
AEC-Q100
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, เปียกที่ขอบด้านข้างได้
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
3.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
30-WQFN (6x4)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V