LM76002QRNPRQ1 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG BUCK ADJ 2.5A 30WQFN |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 12 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก ปรับได้ 1V 1 เอาต์พุต 2.5A 30-WFQFN แผ่นสัมผัส |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | LM76002QRNPRQ1 รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (สูงสุด) 57V |
Mfr | กระแสไฟ - เอาต์พุต |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง 300kHz ~ 2.2MHz |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส ใช่ |
ฟังก์ชั่น สเต็ปดาวน์ | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C (TJ) |
การตั้งค่าเอาต์พุต บวก | เกรด รถยนต์ |
โทโพโลยี | คุณสมบัติ AEC-Q100 |
ประเภทเอาต์พุต | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว, เปียกที่ขอบด้านข้างได้ |
จำนวนของเอาต์พุต 1 | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด) 3.5V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 30-WQFN (6x4) |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 60V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |