LMK6DA02500ADLFR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-LMK6DA02500ADLFRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-LMK6DA02500ADLFRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-LMK6DA02500ADLFRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LMK6DA02500ADLFR
คำอธิบาย
LOW-JITTER, HIGH-PERFORMANCE, BU
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25 MHz XO (มาตรฐาน) LVDS ออสซิลเลเตอร์ 2.5V, 3.3V สแตนด์บาย (ลดกำลังไฟฟ้า) 6-VDFN
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.5V, 3.3V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±25ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-VDFN
เบสเรโซแนนซ์
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-VSON (2.5x2)
ประเภท
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
ความถี่
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.039" (1.00mm)
ฟังก์ชั่น
สแตนด์บาย (ลดกำลังไฟฟ้า)
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (ปิดการใช้งาน) (สูงสุด)
66mA