LMR36506MSC5RPERQ1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-LMR36506MSC5RPERQ1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-LMR36506MSC5RPERQ1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-LMR36506MSC5RPERQ1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LMR36506MSC5RPERQ1
คำอธิบาย
IC REG BUCK 5V 600MA 9VQFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก คงที่ 5V 1 เอาต์พุต 600mA 9-PowerVFQFN
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LMR36506MSC5RPERQ1 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
2.2MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส
ใช่
ฟังก์ชั่น
สเต็ปดาวน์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
การตั้งค่าเอาต์พุต
บวก
เกรด
รถยนต์
โทโพโลยี
คุณสมบัติ
AEC-Q100
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, เปียกที่ขอบด้านข้างได้
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
9-VQFN-HR (2x2)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
65V