LMZ13608TZ/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LMZ13608TZ/NOPB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LMZ13608TZ/NOPB
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 0.8-6V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 0.8 ~ 6V 8A 6V - 36V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LMZ13608TZ/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
8A
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.93
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-PMOD-11, โมดูลพลังงาน
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
6V
ขนาด / มิติ
0.59" L x 0.59" W x 0.23" H (15.0mm x 15.0mm x 5.9mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V