LMZ14203HTZ/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LMZ14203HTZ/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LMZ14203HTZ/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LMZ14203HTZ/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LMZ14203HTZ/NOPB
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 5 ~ 30V 3A 6V - 42V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
LMZ14203HTZ/NOPB รุ่น
คุณสมบัติ
UVLO
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประสิทธิภาพ
0.94
ขนาด / มิติ
0.40" L x 0.39" W x 0.18" H (10.2mm x 9.9mm x 4.6mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
6V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
42V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
3A