LM1085ISX-3.3/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LM1085ISX-3.3/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LM1085ISX-3.3/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LM1085ISX-3.3/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM1085ISX-3.3/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 3A TO263
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 3A TO-263 (DDPAK-3)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LM1085ISX-3.3/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
10 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
72dB (120Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-263-4, D2PAK (3 ตัวนำ + แท็บ), TO-263AA
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
27V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-263 (DDPAK-3)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.5V @ 3A