LMZ36002EVM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-43189-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LMZ36002EVM
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR LMZ36002
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LMZ36002 SIMPLE SWITCHER® DC/DC, สเต็ปดาวน์ 1 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
2.5V, 3.3V, 5V, 6V หรือ 7.5V
ผู้ผลิต
Texas Instruments
กระแสไฟ - เอาต์พุต
2A
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
4.5V ~ 60V