LMZM23600SILT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-49457-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-49457-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-49457-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LMZM23600SILT
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 1.2-15V
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 1.2 ~ 15V 500mA 4V - 36V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LMZM23600SILT รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
500mA
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
OCP, SCP, UVLO
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 10-LDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4V
ขนาด / มิติ
0.15" L x 0.12" W x 0.06" H (3.8mm x 3.0mm x 1.6mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V