LMZM23601V3EVM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-49394-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LMZM23601V3EVM
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR LMZM23601
คำอธิบายโดยละเอียด
LMZM23601 - DC/DC, สเต็ปดาวน์ 1 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
1A
ผู้ผลิต
Texas Instruments
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
4V ~ 36V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
โทโพโลยีของเรกกูเลเตอร์
บัค
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
750kHz
วัตถุประสงค์หลัก
DC/DC, สเต็ปดาวน์
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
เอาต์พุตและประเภท
1 เอาต์พุตแบบไม่แยก
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
LMZM23601
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
3.3V