LMZM33602EVM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-48240-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LMZM33602EVM
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR LMZM33602
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LMZM33602 - DC/DC, สเต็ปดาวน์ 1 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
2.5V, 3.3V, 5V, 12V
ผู้ผลิต
Texas Instruments
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
4V ~ 36V