LMZM33606EVM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-50766-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LMZM33606EVM
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR LMZM33606
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LMZM33606 - DC/DC, สเต็ปดาวน์ 1 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
6A
ผู้ผลิต
Texas Instruments
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
3.5V ~ 36V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
โทโพโลยีของเรกกูเลเตอร์
บัค
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
วัตถุประสงค์หลัก
DC/DC, สเต็ปดาวน์
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
LMZM33606
เอาต์พุตและประเภท
1 เอาต์พุตแบบไม่แยก
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
1.2V, 1.8V, 2.5V, 3.3V หรือ 5V