LMZM33606RLXR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-52221-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-52221-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-52221-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LMZM33606RLXR
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 1-20V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 1 ~ 20V 6A 3.5V - 36V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LMZM33606RLXR รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
Mfr
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, OCP, OTP, OVP, UVLO
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.91
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 41-PowerBQFN
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
3.5V
ขนาด / มิติ
0.63" L x 0.39" W x 0.16" H (16.0mm x 10.0mm x 4.1mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
41-B2QFN (16x10)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
6A