TPSM63608RDFR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-TPSM63608RDFRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-TPSM63608RDFRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-TPSM63608RDFRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPSM63608RDFR
คำอธิบาย
HIGH-DENSITY, 36-V INPUT, 1-V TO
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 1 ~ 20V 6A 3V - 36V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
TPSM63608RDFR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
6A
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, เปิด/ปิดระยะไกล
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประสิทธิภาพ
0.943
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 22-PowerBQFN
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
3V
ขนาด / มิติ
0.30" L x 0.26" W x 0.16" H (7.5mm x 6.5mm x 4.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V