LP2950-33LPRE3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-LP2950-33LPRE3TR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-LP2950-33LPRE3CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP2950-33LPRE3
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 100MA TO92-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 100mA TO-92-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LP2950-33LPRE3 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
120 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
14 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA) ตัวนำที่ขึ้นรูป
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
30V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-92-3
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.6V @ 100mA