LP2980AIM5X-3.3/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LP2980AIM5X-3.3/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LP2980AIM5X-3.3/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LP2980AIM5X-3.3/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP2980AIM5X-3.3/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 50MA SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 50mA SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
LP2980AIM5X-3.3/NOPB รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
1.2 mA
PSRR
63dB (1kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
16V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.22V @ 50mA