LP2981-33DBVT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-26124-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-26124-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP2981-33DBVT
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 100MA SOT23-5
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 100mA SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
LP2981-33DBVT รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
1.7 mA
PSRR
63dB (1kHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
16V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.37V @ 100mA