LP2985-33DBVTG4 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG LINEAR 3.3V 150MA SOT23-5 |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA SOT-23-5 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | LP2985-33DBVTG4 รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq) 95 µA |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด) 2.5 mA |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | PSRR 45dB (1kHz) |
สถานะผลิตภัณฑ์ เลิกผลิต | คุณสมบัติการควบคุม เปิดใช้งาน |
การตั้งค่าเอาต์พุต | คุณสมบัติการป้องกัน กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร |
ประเภทเอาต์พุต | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
จำนวนของเรกกูเลเตอร์ 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 16V | บรรจุภัณฑ์ / เคส SC-74A, SOT-753 |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) 3.3V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SOT-23-5 |
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด) 0.58V @ 150mA | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |