LP2985A-33DBVRG4 เลิกจำหน่ายและไม่ได้ดำเนินการโดย DigiKey อีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Texas Instruments
มีอยู่ในสต็อค: 16,826
เอกสารข้อมูล
Similar
Texas Instruments
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Diodes Incorporated
Diodes Incorporated
STMicroelectronics
Analog Devices Inc.
Analog Devices Inc.
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA SOT-23-5
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
What is a Voltage Regulator Another Teaching Moment | Digi-Key Electronics
LP2985A-33DBVRG4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LP2985A-33DBVRG4-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP2985A-33DBVRG4
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 150MA SOT23-5
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
LP2985A-33DBVRG4 รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
2.5 mA
PSRR
45dB (1kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
16V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.58V @ 150mA