LP38692SD-1.8/NOPB | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG LINEAR 1.8V 1A 6-WSON |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 6 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A 6-WSON (3x3) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | LP38692SD-1.8/NOPB รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟ - เอาต์พุต |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq) 55 µA |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด) 100 µA |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | PSRR 55dB (120Hz) |
การตั้งค่าเอาต์พุต | คุณสมบัติการป้องกัน อุณหภูมิสูงเกิน |
ประเภทเอาต์พุต | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
จำนวนของเรกกูเลเตอร์ 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 10V | บรรจุภัณฑ์ / เคส 6-WDFN แผ่นสัมผัส |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) 1.8V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 6-WSON (3x3) |
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด) 1.6V @ 1A | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |