LP38693SD-1.8/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LP38693SD-1.8/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LP38693SD-1.8/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LP38693SD-1.8/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP38693SD-1.8/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.8V 500MA 6-WSON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA 6-WSON (3x3)
โมเดล EDA/CAD
LP38693SD-1.8/NOPB รุ่น
PSRR
55dB (120Hz)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทเอาต์พุต
เกรด
รถยนต์
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
คุณสมบัติ
AEC-Q100
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
10V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V