LP38841SX-1.5/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-LP38841SX-1.5/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-LP38841SX-1.5/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-LP38841SX-1.5/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP38841SX-1.5/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.5V 800MA TO263
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 800mA TO-263 (DDPAK-5)
โมเดล EDA/CAD
LP38841SX-1.5/NOPB รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
40 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
80dB ~ 65dB (120Hz ~ 1kHz)
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-263 (DDPAK-5)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.21V @ 800mA