LP38842S-0.8/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LP38842S-0.8/NOPB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP38842S-0.8/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 0.8V 1.5A TO263
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1.5A TO-263 (DDPAK-5)
โมเดล EDA/CAD
LP38842S-0.8/NOPB รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
40 mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
PSRR
80dB ~ 58dB (120Hz ~ 1kHz)
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
0.8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-263 (DDPAK-5)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.315V @ 1.5A