LP38842T-1.5/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LP38842T-1.5/NOPB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP38842T-1.5/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.5V 1.5A TO220-5
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1.5A TO-220-5
โมเดล EDA/CAD
LP38842T-1.5/NOPB รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
40 mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
PSRR
80dB ~ 65dB (120Hz ~ 1kHz)
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ล็อคห้ามใช้งานเนื่องจากไฟตก (UVLO)
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-220-5
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220-5
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.315V @ 1.5A