LP3991TL-1.5EV-VIEW-B
LP3991TL-1.5EV
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-49812-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP3991TL-1.5EV
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR LP3991
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LP3991 1 - เดี่ยว จำนวนช่องต่อ ic บวกคงที่ บอร์ดทดสอบตัวรักษาระดับแรงดันเชิงเส้น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
300mA
ผู้ผลิต
Texas Instruments
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
1.65V ~ 4V
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประเภทเรกกูเลเตอร์
บวกคงที่
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
จำนวนช่องต่อ IC
1 - เดี่ยว
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
LP3991
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
1.5V