LP5900SD-3.3/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LP5900SD-3.3/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LP5900SD-3.3/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LP5900SD-3.3/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP5900SD-3.3/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 150MA 6-WSON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA 6-WSON (2.2x2.5)
โมเดล EDA/CAD
LP5900SD-3.3/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
50 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
230 µA
PSRR
85dB ~ 40dB (100Hz ~ 100kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-WDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-WSON (2.2x2.5)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.15V @ 150mA