LP5900TL-1.8/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LP5900TL-1.8/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LP5900TL-1.8/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LP5900TL-1.8/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP5900TL-1.8/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.8V 150MA 4-DSBGA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA 4-DSBGA (1x1)
โมเดล EDA/CAD
LP5900TL-1.8/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
50 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
230 µA
PSRR
85dB ~ 40dB (100Hz ~ 100kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-WFBGA, DSBGA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-DSBGA (1x1)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.15V @ 150mA