LP5907MFX-1.2/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-39062-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-39062-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-39062-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP5907MFX-1.2/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.2V 250MA SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 250mA SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
LP5907MFX-1.2/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
25 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
425 µA
PSRR
90dB ~ 60dB (100Hz ~ 100kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.2V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.25V @ 250mA