LP5907UVE-1.2/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-35098-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-35098-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-35098-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP5907UVE-1.2/NOPB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.2V 250MA 4-DSBGA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 250mA 4-DSBGA
โมเดล EDA/CAD
LP5907UVE-1.2/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
25 µA
PSRR
90dB ~ 60dB (100Hz ~ 100kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-XFBGA, DSBGA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.2V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-DSBGA
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.2V @ 250mA