LP5912-2.5DRVR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-53181-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-53181-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-53181-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP5912-2.5DRVR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 2.5V 500MA 6-WSON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA 6-WSON (2x2)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LP5912-2.5DRVR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
55 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
600 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
80dB ~ 40dB (100Hz ~ 100kHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, สัญญาณแสดงว่ามีไฟเลี้ยง, ซอฟสตาร์ท
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
อุณหภูมิสูงเกิน, ขั้วย้อนกลับ, ลัดวงจร
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-WDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-WSON (2x2)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.25V @ 500mA