LT1009ILP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-9587-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LT1009ILP
คำอธิบาย
IC VREF SHUNT 0.2% TO92-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สับเปลี่ยน ic อ้างอิงแรงดันไฟฟ้า ±0.2% TO-92-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LT1009ILP รุ่น
หมวดหมู่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.2%
ผู้ผลิต
Texas Instruments
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
35ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้า - แคโทด
400 µA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทอ้างอิง
สับเปลี่ยน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภทเอาต์พุต
คงที่
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-92-3
กระแสไฟ - เอาต์พุต
10 mA