MSP430FR2110IPW16R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-47343-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-47343-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-47343-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSP430FR2110IPW16R
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 2KB FRAM 16TSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
MSP430 CPU16 MSP430™ FRAM ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 16MHz 2KB (2K x 8) FRAM 16-TSSOP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MSP430FR2110IPW16R รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
Mfr
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
FRAM
ชุด
ขนาด RAM
1K x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 3.6V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 8x10b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
โปรเซสเซอร์หลัก
MSP430 CPU16
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ขนาดคอร์
16-Bit
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
16MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
16-TSSOP
การเชื่อมต่อ
I2C, SCI, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ / เคส
16-TSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm)