MSP430FR2512IPW16R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-51449-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-51449-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-51449-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSP430FR2512IPW16R
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 7.5KB FRAM 16TSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
MSP430 CPU16 MSP430™ FRAM ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 16MHz 7.5KB (7.5K x 8) FRAM 16-TSSOP
โมเดล EDA/CAD
MSP430FR2512IPW16R รุ่น
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
FRAM
ชุด
ขนาด RAM
2K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 5x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
16MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
16-TSSOP
การเชื่อมต่อ
I2C, IrDA, SCI, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ / เคส
16-TSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm)