MSP430G2452IRSA16R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-28129-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-28129-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-28129-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSP430G2452IRSA16R
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 8KB FLASH 16QFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
MSP430 CPU16 MSP430G2xx ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 16MHz 8KB (8K x 8) แฟลช 16-QFN (4x4)
โมเดล EDA/CAD
MSP430G2452IRSA16R รุ่น
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
ชุด
ขนาด RAM
256 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 3.6V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
16MHz