REF4132A33DBVRQ1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-REF4132A33DBVRQ1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-REF4132A33DBVRQ1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-REF4132A33DBVRQ1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
REF4132A33DBVRQ1
คำอธิบาย
IC VREF SERIES 0.05% SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีรีส์ ic อ้างอิงแรงดันไฟฟ้า ±0.05% SOT-23-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
REF4132A33DBVRQ1 รุ่น
หมวดหมู่
สัญญาณรบกวน - 10Hz ถึง 10kHz
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
3.35V ~ 5.5V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ประเภทอ้างอิง
ซีรีส์
เกรด
รถยนต์
ประเภทเอาต์พุต
คงที่
คุณสมบัติ
AEC-Q100
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
กระแสไฟ - เอาต์พุต
10 mA
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.05%
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
12ppm/°C
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
สัญญาณรบกวน - 0.1Hz ถึง 10Hz