REG104GA-3.3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
REG104GA-3.3-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
REG104GA-3.3
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 1A SOT-223-6
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A SOT-223-6
โมเดล EDA/CAD
REG104GA-3.3 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
0.7 mA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
1.8 mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
PSRR
65dB (120Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
15V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-223-6
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-223-6
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.48V @ 1A