SN64BCT757DWR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-37410-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-37410-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-37410-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SN64BCT757DWR
คำอธิบาย
IC BUFF 4.5V/5.5V 20-SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัฟเฟอร์, ไม่มีการอินเวอร์ 2 องค์ประกอบ 4 bit per element โอเพ่นคอลเลคเตอร์ เอาต์พุต 20-SOIC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SN64BCT757DWR รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทเอาต์พุต
โอเพ่นคอลเลคเตอร์
ผู้ผลิต
Texas Instruments
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
-, 64mA
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.5V ~ 5.5V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทลอจิก
บัฟเฟอร์, ไม่มีการอินเวอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
20-SOIC (0.295", ความกว้าง 7.50mm)