SN74ACT14DR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-1068-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-1068-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-1068-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SN74ACT14DR
คำอธิบาย
IC INVERT SCHMITT 6CH 1IN 14SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อินเวอร์เตอร์ ic 6 ช่อง ชมิตทริกเกอร์ 14-SOIC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SN74ACT14DR รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (สูงสุด)
2 µA
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
24mA, 24mA
ชุด
ระดับลอจิก - ต่ำ
0.5V ~ 1.4V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ระดับลอจิก - สูง
1.2V ~ 2.1V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ดีเลย์ในการแพร่กระจายสูงสุด @ V, CL สูงสุด
11.5ns @ 5V, 50pF
ประเภทลอจิก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จำนวนของวงจร
6
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของอินพุต
1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
14-SOIC
คุณสมบัติ
ชมิตทริกเกอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.5V ~ 5.5V