SN74ALS240AN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-14725-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SN74ALS240AN
คำอธิบาย
IC BUFF 4.5V/5.5V 20-PDIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัฟเฟอร์, การอินเวอร์ 2 องค์ประกอบ 4 bit per element 3-สถานะ เอาต์พุต 20-PDIP
โมเดล EDA/CAD
SN74ALS240AN รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทเอาต์พุต
3-สถานะ
ผู้ผลิต
Texas Instruments
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
15mA, 24mA
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.5V ~ 5.5V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภทลอจิก
บัฟเฟอร์, การอินเวอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
20-DIP (0.300", 7.62mm)