SN74F20N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-3563-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SN74F20N
คำอธิบาย
IC GATE NAND 2CH 4-INP 14DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
NAND เกต ic 2 ช่อง 14-PDIP
โมเดล EDA/CAD
SN74F20N รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
1mA, 20mA
Mfr
ระดับลอจิก - ต่ำ
0.8V
ชุด
ระดับลอจิก - สูง
2V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ดีเลย์ในการแพร่กระจายสูงสุด @ V, CL สูงสุด
6ns @ 5V, 50pF
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C
ประเภทลอจิก
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของวงจร
2
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
14-PDIP
จำนวนของอินพุต
4
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-DIP (0.300", 7.62mm)
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.5V ~ 5.5V