SN74LS240N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-1651-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SN74LS240N
คำอธิบาย
IC BUFF 4.75V/5.25V 20-PDIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัฟเฟอร์, การอินเวอร์ 2 องค์ประกอบ 4 bit per element 3-สถานะ เอาต์พุต 20-PDIP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SN74LS240N รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทเอาต์พุต
3-สถานะ
ผู้ผลิต
Texas Instruments
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
15mA, 24mA
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.75V ~ 5.25V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C (TA)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภทลอจิก
บัฟเฟอร์, การอินเวอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
20-DIP (0.300", 7.62mm)