SN74LVC1G175DBVT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-32298-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-32298-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-32298-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SN74LVC1G175DBVT
คำอธิบาย
IC FF D-TYPE SGL 1-BIT SOT-23-6
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
รองเท้าแตะ 1 องค์ประกอบ D-Type 1 หัวเจาะ ขอบด้านบวก SOT-23-6
โมเดล EDA/CAD
SN74LVC1G175DBVT รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ดีเลย์ในการแพร่กระจายสูงสุด @ V, CL สูงสุด
5ns @ 5V, 50pF
ผู้ผลิต
Texas Instruments
ประเภททริกเกอร์
ขอบด้านบวก
ชุด
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
32mA, 32mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.65V ~ 5.5V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
10 µA
ฟังก์ชั่น
รีเซ็ต
ความจุไฟฟ้าอินพุต
3 pF
ประเภท
D-Type
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ประเภทเอาต์พุต
ไม่กลับด้าน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนขององค์ประกอบ
1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-6
จำนวนของบิตต่อองค์ประกอบ
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-23-6
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
175 MHz