SN74LVC1G32DBVRG4 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC GATE OR 1CH 2-INP SOT23-5 |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | OR เกต ic 1 ช่อง SOT-23-5 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | SN74LVC1G32DBVRG4 รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ 32mA, 32mA |
Mfr | ระดับลอจิก - ต่ำ 0.7V ~ 0.8V |
ชุด | ระดับลอจิก - สูง 1.7V ~ 2V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ดีเลย์ในการแพร่กระจายสูงสุด @ V, CL สูงสุด 4ns @ 5V, 50pF |
สถานะผลิตภัณฑ์ ดำเนินการต่อที่ DigiKey | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
ประเภทลอจิก | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
จำนวนของวงจร 1 | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SOT-23-5 |
จำนวนของอินพุต 2 | บรรจุภัณฑ์ / เคส SC-74A, SOT-753 |
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย 1.65V ~ 5.5V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |